Wizi katika Kanisa, Askofu anageukia waandishi: "Badilisha"

"Kuwa na muda wa kutafakari juu ya kitendo chako cha aibu, ili uweze kutambua uharibifu unaoendelea na utubu na kubadilisha".

Hayo yamesemwa na askofu wa jimbo la Cassano allo Ionio, Bi. Francesco Savino, akiwahutubia wahusika wa wizi unaofanywa siku za hivi karibuni katika kanisa la "Holy Family" a. Villapiana Lido, Katika Calabria.

Wezi hao wamemwaga vinara vitatu vya kura ambayo ilikuwa na matoleo ya waaminifu wakimiliki takriban 500 euro. Askofu Savino, anayeshughulika na Reggio Calabria pamoja na Maaskofu wengine wa Calabria, aliposikia habari hiyo, alionyesha ukaribu na mshikamano wake kwa Paroko wa Familia Takatifu. na Nicola De Luca, na kwa jumuiya nzima ya parokia, ambayo "inahisi kuumizwa na wizi huu, pia kwa sababu - kasisi alibishana - kila siku anajitolea kuwa karibu na watu dhaifu na maskini zaidi".

"Ikiwa - walisisitiza askofu, wakimaanisha wahusika wa wizi - wangemgeukia paroko au Dayosisi wangekuwa na jibu la mahitaji yao. Usikubali kamwe kufanya uharamu, kwa aina hizi za vurugu za kweli zinazoondoa mapato ya dhabihu za jumuiya nzima ya parokia ".

Nyaraka zinazohusiana