Kasisi mwenye umri wa miaka 40 aliuawa wakati akiungama

Kuhani wa Dominika Joseph Tran Ngoc Thanh, 40, aliuawa Jumamosi iliyopita, Januari 29, alipokuwa akisikiliza maungamo katika parokia ya wamisionari. jimbo la Kon Tum, Katika Vietnam. Kasisi huyo alikuwa kwenye chumba cha kuungama aliposhambuliwa na mtu asiye na akili timamu.

kwa mujibu wa Habari za Vatican, dini nyingine ya Dominika ilimfuata mshambuliaji huyo lakini pia alidungwa kisu. Waumini waliokuwa wakingojea kuanza kwa Misa walishangaa. Polisi walimkamata mshukiwa wa uhalifu huo.

Askofu wa Kon Tum, Aloisiô Nguyên Hùng Vi, aliongoza misa ya mazishi. “Leo tunaadhimisha Misa kumsalimia kaka aliyefariki ghafla. Asubuhi ya leo nilijifunza habari za kushtua, "askofu alisema wakati wa Misa. “Tunajua kwamba mapenzi ya Mungu ni ya ajabu, hatuwezi kuelewa kabisa Njia zake. Tunaweza tu kumkabidhi ndugu yetu kwa Bwana. Na Padre Joseph Tran Ngoc Thanh atakaporudi kufurahia uso wa Mungu, hakika hatatusahau ”.

Baba Joseph Tran Ngoc Thanh alizaliwa Agosti 10, 1981 Saigon, Vietnam Kusini.Alijiunga na Shirika la Wahubiri Agosti 13, 2010 na kupewa daraja la Upadre mwaka 2018. Padri huyo alizikwa katika makaburi ya Bien Hoa.

Nyaraka zinazohusiana